panya road walete maafa baadhi ya maeneo dar es salaam

kikundi cha watu wanaojiita panya road wamepita baadhi ya maeneo dar es salaam maeneo hayo no mwenge ,sinza namakumbusho  kikundi hiko ambacho kinatumia silaha kama mapanga na fimbo kuwapigia watu na kupora Mali zao. Serikali inatakiwa kufuatilia swala hili kwa umakini  kuokoa usalama Wa watu pamoja na Mali zaoo

Advertisements

Leave a Reply

Fill in your details below or click an icon to log in:

WordPress.com Logo

You are commenting using your WordPress.com account. Log Out / Change )

Twitter picture

You are commenting using your Twitter account. Log Out / Change )

Facebook photo

You are commenting using your Facebook account. Log Out / Change )

Google+ photo

You are commenting using your Google+ account. Log Out / Change )

Connecting to %s